┃•◆ Double B ◆• ┃┃ ★ Bling Bling TuBu ★┃

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
┃•◆ Double B ◆• ┃┃ ★ Bling Bling TuBu ★┃

┃•◆ JONGHYUN ONEW THAILAND FANSITE ◆• ┃

pedip
HiLLaNa
JamZuri
MyStEriiZ
namwan
ZEro_Hour
MY2BSs
KUSAHARU
kyosama
CHAANTH
14 posters

Let Introduce yourself ! : ))

CHAANTH
    CHAANTH
    DB's Beasts
    DB's Beasts

Let Introduce yourself ! : )) Empty Let Introduce yourself ! : ))

ตั้งหัวข้อ by CHAANTH Wed 04 Mar 2009, 15:44

สวัสดีค่ะ เมมเบอร์หมูเห็ดเป็ดไก่ทุกคน

กระทู้นี้มีไว้เพื่อแนะนำตัวนะคะ ^^ ถ้าเราไม่แนะนำตัวเองเองแล้วใครจะมาแนะนำให้เราคะ
    เอาเป็นว่าเรามารู้จักกันดีกว่าเนาะ จุ๊บุ ๆ
    รัก
    แอดมินบอร์ดนี้ไม่โหดหรอกค่ะ ออกจะใจดีและน่ารัก(?)

เพื่อเป็นการทำความรู้จักและป้องกันไม่ให้ยูสเซอร์โดนลบเร็วกว่าวัยอันควร แอดมินเลยตั้งกระทู้แนะนำตัวขึ้นค่ะ เพื่อให้เราได้รู้จักกัน และตามตัวกันได้ง่ายๆค่ะ - - * (จะตามไปเพื่อ?) ขอความกรุณาโพสลงในกระทู้นี้เลยนะคะ ไม่ต้องไปตั้งกระทู้ใหม่ค่ะ ก็อบแบบฟอร์มลงไปแล้วกรอกได้เลยค่ะ

ซึ่งแบบฟอร์มมีดังนี้ค่ะ

Code:
    [color=red]User[/color] :
    [color=red]Nickname[/color] :
    [color=red]Age[/color] :
    [color=red]E-mail / MSN[/color] :
    [color=red]Website / Blog / Minihome[/color] :
    [color=red]บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้[/color] :
    [color=red]คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่[/color] :
    [color=red]ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร?[/color] :
    [color=red]ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน?[/color] :
    [color=red]สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ?[/color] :

ก๊อบฟอร์มลงไปได้เลยค่ะ แล้วแอดมินจะทำเป็นตัวอย่างให้ดูก่อนนะ 5555555
    แนะนำนัวข้างล่างเป็นของจีฮุนนะคะ

งั่กก < เหมือนเด๊ะ เหมือนอารมณ์จีฮุน 555555

User : Jeehunz / JHz
    Nickname : เกด ค่ะ
    E-mail / MSN : jhzkb21@gmail.com
    Website / Blog / Minihome : Hoontales(?)
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : โดยส่วนตัวแล้วชอบจงฮยอนอนยูมากค่ะ มากพอๆกับที่ชอบมินโฮอนยู 5555
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : มินโฮอนยู จงฮยอนอนยู แทมินอนยู(?) คีย์อนยู(?)
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : ชอบอนยูค่ะ เพราะอะไรก็ไม่รู้ แต่คนนี้รักมากค่ะ 555555
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ออกมาสุมหัวคุยเรื่องปัญหาที่หนักอกหนักใจของฝ่ายใดฝ่ายหนึ่ง 5555555
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : จงอนเดอะเบสท์ค่ะ แต่โฮอนเบสท์กว่า 55555

หวีด
    ใครตั้งคำถามมม ( จะใครล่ะ ๆ - - )
    บอร์ดนี้เป็นบอร์ดที่แอดมินช่างสรรหาคำถามมาถามมากกกก
    เห๊อะ

ปล. มารู้จักกันดีกว่านะคะ อย่าให้เค้ารอนะจ้ะ จุ๊บุ ๆ
    อย่าซุ่ม อย่าส่อง แสดงตัวออกมาจากซอกหลืบซะดี ๆ หึหึหึหึหึหึ
    ปล2. วันนี้อีโมน่ารักอีกแล้วว >////<
    CHAANTH
    CHAANTH
    DB's Beasts
    DB's Beasts

Let Introduce yourself ! : )) Empty About My Selffffffff : )

ตั้งหัวข้อ by CHAANTH Wed 04 Mar 2009, 15:50

เค้าเล่นมั้ง ๆ

User : CHAANTH
    Nickname : แตง จ้ะ !
    E-mail / MSN : - ( ขอหลังไมค์ได้นะจ้ะ หุหุ )
    Website / Blog / Minihome : http://ziiggii.hi5.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : หึหึหึหึหึหึ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮอน จงอน จงคีย์ ทูมิน โฮฮยอน ( เยอะมากกก )
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : อนยู อนยู และอนยู เพราะเป็นอนยู
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : - -
    KJH : ดาวสวยจังเลยเนาะ พี่อนยู ยิ้ม
    LJK : ดาวสวย ? แล้วแกมาโอบชั้นทำไม

(โว๊ะะ จิ้นซะงั้นอ่ะ - -^^^ )
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : หนูสวย ! แต่ความรักของจงฮยอนกับจินกิสวยกว่าเป็นไหน ๆ

หูยยยยย ๆ เสี่ยวมากกกก
    ทำไรไปเนี่ย ?
    อายยย -////-

แก้ไขล่าสุดโดย CHAANTH เมื่อ Wed 04 Mar 2009, 22:29, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    kyosama
    DB's Beeps
    DB's Beeps

Let Introduce yourself ! : )) Empty Re: Let Introduce yourself ! : ))

ตั้งหัวข้อ by kyosama Wed 04 Mar 2009, 17:24

User : kyosama
    Nickname : กลอยยย ย ย~
    E-mail / MSN : g_l_o_y@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : www.honeyhoon.co.cc ,, http://kyosama.exteen.com ,, http://gloyziiie.hi5.com ,, http://my.dek-d.com/kyosama59 (เยอะมาก - - 5555555)
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : เพราะว่าจินดูมันชวนจิ้นน่ะซี้!! โย่ว
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮอน โฮฮยอน จงอน แทคีย์ จงคีย์ แอร๊วว ว ว
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : ทูบูอนีดานึนอนยูเพราะอนยูซังเต!
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ออกมาปาก้อนหินใส่แฟนคลับที่แอบส่องกล้องอยู่ฝั่งตรงข้าม - -
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : หงับหงับหงุบหงุบจ๊วบจ๊าบบ บ บ ลัลล๊า
    KUSAHARU
    KUSAHARU
    ★DB's Bugs

Let Introduce yourself ! : )) Empty Re: Let Introduce yourself ! : ))

ตั้งหัวข้อ by KUSAHARU Thu 05 Mar 2009, 00:08

User : KUSAHARU คุซาฮารุ
    Nickname : กุ๊กไก่
    E-mail / MSN : kusaharu@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : http://changminho.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : เพราะแบนเนอร์บอร์ดมันเรียกร้องให้มา .. ก็ดุรูปสิ ! ฮ่ะๆ ฮ่ะๆ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : จงคีย์ ! โฮฮยอน อนคีย์ ... ขอนอกวงนิดนึงได้มั้ย ชางมินโฮ;
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : คีย์ ! .. .เพราะคีย์แรด แบบน่ารักๆ >.<
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ออกมาดูพระจันทร์ ในคืนเดือนมืด ฮ่ะๆๆ ฮ่ะ
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : ฝากบ้านชางมินโฮ; ด้วยค่ะ เอ๊ย ไม่ใช่ๆ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ อาจจะไม่ได้เข้ามาบ่อยนัก (บ้านตัวเองไม่ค่อยจะรอด - -)

ปล. แอดมินอย่าว่ากันนะ ถ้าเค้าจะโปรโมทบ้านตัวเองมาเกินไป ฮ่ะๆๆ ๆ
    MY2BSs
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by MY2BSs Thu 05 Mar 2009, 16:26

User : MY2BSs
    Nickname : เย่
    E-mail / MSN : ไว้ค่อยขอ ได้ม่ะ
    Website / Blog / Minihome : ไม่เล่นแล้วอ่ะ
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : เฮดน่ารักอ้ะ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : ทูมิน คีย์มิน อ่ะข๊ะ 55
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : จง เพราะจมูกมันน่าเอามือวัก 55
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : คิดว่าไม่ใช่ริมระเบียง แต่ ริมเตียง 55 ( โอ้โห +18 )
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : หนูรักจง มากกว่าแม่หนูอีก 55 ( ทำไมเป็นคนแบบนี้ห๊ะ : แม่ )
    ZEro_Hour
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by ZEro_Hour Fri 06 Mar 2009, 12:28

User : ZEro_Hour
    Nickname : AMP
    E-mail / MSN : เอ่อขอสงวนไว้ได้ไหมคะ ... เพราะไม่อยากเจอแอดมั่วอ่ะ
    Website / Blog / Minihome : เดี๋ยวค่อยดิทและกัน
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : บอร์ดน่ารักเฮดน่ารัก แหะๆ ...
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮฮยอน ค่ะ ตอบตามจริง
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : อนยู ... เพราะชอบคนยิ้มสวยมากเป็นพิเศษ
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ซื้อขนมตอนดึกๆแล้วกำลังจะเดินขึ้นตึกแต่ดันหลงทาง (?)
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : ความจริงก็ไม่มีค่ะ ... เอิ่มเอาไงดีมีแล้วมาบอกทีหลังได้ปะ?
    namwan
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by namwan Sat 07 Mar 2009, 22:13

สวัสดีจ๊ะ

User : namwan
    Nickname : น้ำหวาน...ตรงตามตัวเลย
    E-mail / MSN : boondarikat@yahoo.co.th
    Website / Blog / Minihome : ไม่มีจ๊ะ...หึๆๆๆเราทำไม่เป็น
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : เราชอบที่มีคนมองว่าอนยูน่ารัก ยิ้มสวยและน่าทะนุถนอม
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : ฮยอนมิน แล้วก็ที่คู่กับอนยู...แล้วก็ข้ามวง ชางมินโฮ
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : อนยู...เพราะว่าอนยิ้มสวยจริงใจ...น่ารัก
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ปรึกษาอะไรกันสักอย่าง พูดคุยกัน...
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : รักทุกคนนะคะ รักษาสุขภาพกันด้วย เป็นกำลังใจให้แอดมิทนะคะ

ปล.สีบอร์ดสวยมากๆๆ...บอร์ดสวย
    MyStEriiZ
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by MyStEriiZ Tue 10 Mar 2009, 02:49

User : MyStEriiZ
    Nickname : FuTuRe~
    E-mail / MSN : mysteriiz@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : http://mysteriiz.hi5.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : แตงให้linkมา=[]=
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : เฮียอนเคะ/แทมเมะ...เหมาหมด!!!
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : ทูบูตัวนิ่ม....ขาสวยอ่ะ(แหะๆ)
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : doin' sum outdoor activity!?!....hehe
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? :รัJeehunzกะCHAANTH....วะฮะฮ่าาาาาา~ โอเค
    JamZuri
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by JamZuri Wed 11 Mar 2009, 02:45

User : JamZuri

Nickname : JAM[MY]

E-mail / MSN : ค่อยขอเหอะเบื่อพวก add มั่ว

Website / Blog / Minihome : ไม่มี๊ เค้าโลวเทค

บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ :ตาม admin(ทั้ง2)มา พี่เกดขู่ถ้า

ไม่สมัครโดนปาดคอ -*-

คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ :หลายน้ะ เยอะเเยะเท่าโลกกว้าง เอาเป็นว่าทุกคู่

ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? :อืมมมม ตอบยากเเฮะ คีย์ละกัน

เเรดดี ชอบ!!!

ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่า

เขาออกมาทำอะไรกัน?
    :หึหึหึ เเน่ใจน้ะ งั้นตอบๆๆ

KJH : นิ่มจัง ~~~~
    EJK : อ๊ะ อย่าจับตรงนั้นเซ่~~~~
    [คุณๆคิดว่ายังไงเอ่ย ?? ตรงไหนล่าที่นิ่ม ???]

สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? :รักๆๆๆ รักฮันนี่เเละเเตงเท่าโลกกว้างใหญ่ไพศาล
    HiLLaNa
    DB's Beeps
    DB's Beeps

ตั้งหัวข้อ by HiLLaNa Wed 11 Mar 2009, 22:10

User :HiLLaNa
    Nickname : กลอยจ่ะ
    E-mail / MSN : yolkie_unjaichy@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : http://kloyeici.hi5.com, http://my1.dek-d.com/HiLLaNa/
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบอนเคะ ชอบเต้าหู้เคะ ชอบอีจินกิเคะ ชอบเหยินเคะ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮอน จงอน แทอน แทคีย์ จงคีย์ โฮฮยอน
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : ปลื้มเหยินกับน้องกุญแจ เพราะสองคนนี้น่ารัก ดูเป็นเคะที่ดี
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ไม่แน่ใจว่าจงฮยอนจะทำอะไรอนยู จะเอาสปอตไลท์ส่องไป เพราะมองไม่เห็น แล้วก็โทรเรียกเพื่อนมาก จากนั้นก็หยิบกล้องขึ้นมาถ่าย
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : เยี่ยมมากเลยที่มีบอร์ดนี้ อะหุๆ
    pedip
    DB's Beeps
    DB's Beeps

ตั้งหัวข้อ by pedip Sat 14 Mar 2009, 20:29

User :pedip
    Nickname : น้าม
    E-mail / MSN : nam_pedip_RUY@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : -
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบอนยูเคะค่ะ แอร๊วว
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮอน แทอน จงอน แทคีย์ โฮฮยอน
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : ปลื้มอนยู เพราะเธอสวยสุดแล้ว ถึงจะเหยินก็ตาม
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ออกมาหาที่สงบอยู่ด้วยกันสองคน ให้ลับหูลับตาชู้ทั้งหลาย ฮ่าๆ
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : อยากเห็นเป็ดกินเต้าหู้จัง~
    p2shinee
    p2shinee
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by p2shinee Sun 15 Mar 2009, 13:33

User :P2SHINee
    Nickname : JinKhun[PoJin]>> จินคุณ ค่ะ
    E-mail / MSN :บอกไม่ได้หรอกค่ะ พี่อนยูไม่ให้บอก555+
    Website / Blog / Minihome :http://eternel-happiness.exteen.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ :เพราะว่าเราชอบคู่อนยู+จงฮยอน มากๆๆๆๆๆๆๆๆค่ะ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ :จงอน หรือ อนจง?/โฮอน 2คู่นี้ชอบสุด แล้วที่เหลือก็ได้หมดค่ะ
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? :พี่อนยูค่ะ ดูเป็นคนน่ารักและเรียบร้อย รั่วบ้าง ซังแท ยิ้มน่ารัค่ะ สรุปคือ ทุกๆอย่างที่เป็นพี่อนยู น่ะรักหมดล่ะค่ะ^^
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? :สงสัยว่าเราจะคิดไม่ทัน พอเห็นทั้งคู่ก็ตายซะก่อนเพราะความน่ารกของทั้ง2คน-*-
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? :รู้สึกดีใจที่มีบอร์ดนี้นะค่ะ บอร์ดสวยค่ะ

-งั้นก็เท่านี้ค่ะ บาย
    chick*little
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by chick*little Tue 24 Mar 2009, 00:30

User : chick*little
    Nickname : เจนนิเฟอร์ค่ะ
    E-mail / MSN : on_k3n_tim3@hotmail.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : ชอบจินกิเคะมากๆค่ะ 55
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : โฮอน จงอน จินกิเคะให้ใครเฟอร์ได้หมดค่ะ >_<
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : จินกิค่ะ เพราะเธอน่ารัก เธอสดใส กว่าคนไหนนน ^^
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : กำลังมาปรึกษาเรื่องอนาคตของลูก?ค่ะ 55
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : ขอบคุณที่ทำบอร์ดนี้ขึ้นมานะคะ
    Penguin_JAR*
    DB's Boss
    DB's Boss

ตั้งหัวข้อ by Penguin_JAR* Mon 30 Mar 2009, 10:36

User : Penguin_JAR*
    Nickname : ??
    E-mail / MSN : jar_tg_gang@hotmail.com
    Website / Blog / Minihome : j--a--r.hi5.com
    ???????????????????????????????? : ??? ?????? ???? ?????? ???? (?) ???????????????? ?????? ! ???????????????????????????????????????? ??????????????????????????????????? TTTT
    ????????????????????? : ?????? ????
    ??????????????????????????????????? : ??????? ~ ????? ?????? !
    ?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????? : ????? .. ??????????? ???????? ??????? ?????????????????????????????????????????????? (???)
    ???????????????????????????????????????? : ?????????? ??????????????????????????????????????? ????????????? ?????????????????? ?????? ??????????????????????????????? 55 5
    Mickyprince
    Mickyprince
    ★DB's Bugs

ตั้งหัวข้อ by Mickyprince Fri 03 Apr 2009, 21:54

User : Mickyprince
    Nickname : EvE
    E-mail / MSN : Love_micky_yooshun@hotmail.com
    บอกเหตุผลว่าทำไมถึงสมัครบอร์ดนี้ : อยากอ่านฟิกมากๆๆๆๆๆๆ อยากอ่านอนเคะๆๆๆๆๆ
    คูเปิ้ลที่ชอบในชายนี่ : อนแทม,ฮยอนอน,โฮอน
    ปลื้มใครที่สุดในชายนี่และเพราะอะไร? : อนยูค่ะ เพราะว่าตอนเห็นครั้งแรกใน MV Replay แล้วแบบว่า อ๊างงงงงงง~ใครอ่ะ คนใส่หมวก น่ารักจังๆ เห็นแล้วใจละลาย ~///~
    ถ้าเจอจงฮยอนกับอนยูยืนอยู่ด้วยกันสองคนริมระเบียงคอนโดตอนกลางคืนมืดๆคุณคิดว่าเขาออกมาทำอะไรกัน? : ออกมาหนุงหนิ๋งๆกันตามประสาคนรักกัน ..หุหุ แล้วจงก็จับมืออนมาจุมพิษอย่างอ่อนโยน ทั้งคู่ค่อยๆสบตากันอย่างหวานซึ้ง แล้วก็ๆๆๆๆๆๆ จุ๊บ อิอิ(เพ้อไปไกลแล้ว >/////<)
    สุดท้ายนี้มีอะไรอยากบอกหรืออยากพูดไหมคะ? : ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ ดีใจที่จะได้อ่านฟิกที่อนเคะ..อ๊างงงง~

ปล.หัวบ้านหลอนได้ใจอ่ะ เหอๆ ฮ๊าก

เวลาขณะนี้ Tue 14 May 2024, 23:49